Ngày 03/12/2023, Viện đào tạo Quốc tế Excellent thuộc Trường Cao Đẳng Công nghệ Bắc Hà đã ký kết ủy quyền tuyển sinh cho Trường Đại học kỹ thuật Thụ Đức (Shu-te University) ở Cao Hùng, Đài Loan. Điều này mở ra một cơ hội mới cho các học sinh có thể học tập và làm việc đồng thời. Đồng thời, Viện ra mắt chương trình Du học PTCS và PTTH có Gia Đình giám hộ Úc, mở ra cơ hội cho sinh viên du học tại Úc trong lĩnh vực Phổ thông Cơ sở và Trung học Cơ sở. Đây là những cơ hội quan trọng để tạo ra một tương lai tốt hơn cho các thế hệ trẻ.
Lễ ký kết Liên kết hợp tác Viện đào tạo Quốc tế Excellent và Trường Đại học kỹ thuật Thụ Đức (Shu-te University), Đài Loan
![](https://hethong.excellentvietnam.vn/wp-content/uploads/2023/12/1_2-1024x672.png)
Viện Đào tạo Quốc tế Excellent tổ chức thành công buổi trải nghiệm ngoại khóa tại trường THPT Nguyễn Trung Ngạn – Hưng Yên
Hưng Yên – Ngày hôm qua, Viện Đào tạo Quốc tế Excellent đã tổ chức một buổi trải nghiệm ngoại…
Buổi ngoại khóa tại Trường THPT Trung Giáp – Phú Thọ: Một trải nghiệm sáng tạo và gắn kết
Buổi ngoại khóa tại Trường Trung học Phổ thông Trung Giáp – Phú Thọ đã mang lại một trải nghiệm…
Khai xuân Giáp Thìn của Viện Đào tạo Quốc tế Excellent
https://hethong.excellentvietnam.vn/wp-content/uploads/2024/02/5178424845066.mp4 Năm mới Giáp Thìn 2024 đã gõ cửa, trong không khí tràn ngập sắc xuân, Viện ĐTQT Excellent xin…